ಐ & ಬಿ ಸಚಿವ ರಾಜವರ್ಧನ್ ರಾಥೋಡ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನಡವಳಿಕೆಗಾಗಿ ಕರೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ

ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಸಾರ ಸಚಿವ ಕರ್ನಲ್ ರಾಜವರ್ಧನ್ ರಾಥೋಡ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲು ಕರೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆಯೆಂದು ಹೇಳಿದರು. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತವಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನ ನೇರ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ, ರಾಥೋಡ್ ಹೇಳಿದರು, ಪೋಷಕರು ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಕರು ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಆಡಲು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಸಾಮೂಹಿಕ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿದೆ.

ಅವರು ಹೇಳಿದರು, ಹಿಂದಿನ ಕೆಲವೇ ಜನರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸೀಮಿತವಾದ ಮಾಧ್ಯಮವು ಎಲ್ಲರ ಕೈಯಲ್ಲಿದೆ. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, ಈಗ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಒಂದು ಪ್ರಸಾರ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಮುದಾಯಗಳ ಧ್ವನಿಗಳು ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ರಾಥೋಡ್ ಅವರು, ತಮ್ಮ ಮಾಸಿಕ ಪ್ರಸಾರ ಮಾನ್ ಕಿ ಬಾತ್ನಲ್ಲಿ ಆಲ್ ಇಂಡಿಯಾ ರೇಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಪ್ರಧಾನಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಒತ್ತು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.